1. Diễn đàn đám cưới dâu hiền rể thảo là cộng đồng chia sẻ những kiến thức về đám cưới như: chuẩn bị đám cưới như thế nào, các nghi lễ cách thức tiến hành ra sao; Chụp ảnh cưới ở đâu, đi nghỉ tuần trăng mật chỗ nào… Nhưng mong mỏi lớn nhất mà Diễn đàn cưới mong muốn là cả hai gia đình đều có được Dâu hiền Rể thảo đúng như cái tên ý nghĩa của diễn đàn này. Hy vọng rằng đây sẽ là cuốn cẩm nang cưới cho tất cả mọi người.
    Tắt thông báo

Chụp ảnh cưới gò vấp

Thảo luận trong 'Chụp ảnh cưới' bắt đầu bởi Vũ tường vy, 3/11/20.

51

1. Vũ tường vy New Member

Mình chuẩn bị cưới, ban đầu hơi đắn đo lo lắng về khoản chụp ảnh cưới. Vì giờ studio rất nhiều, giá cả thì lại khá cao nhưng chất lượng rất kém nên mình hơi lo ngại. Nhưng khi mình được giới thiệu Ngan vo Studio thì mình rất hài lòng và ưng ý. Giá cả thì hợp lí, mẫu thì rất đa dạng rất đẹp, tư vấn thì tận tình. Đặc biệt là đội ngũ trang điểm cũng như ekip chụp ảnh của Ngan Vo Studio cực kì chuyên nghiệp luôn. Tới đây không cần lo lắng về ý tưởng ảnh cưới đâu, đội ekip sẽ làm hết cho mình, lên ý tưởng rất là hay và luôn đi theo mong muốn của mình cho bộ ảnh luôn đó. Còn trang điểm thì không phải bàn rồi, phải nói là quá xuất sắc luôn, lại còn thân thiện nữa chứ. Cảm giác khi tới ngan vo studio mình như người nhà vậy đó. <3
    Mình rất ưng ý với dịch vụ cũng như cách làm viec ở đây , mọi thứ rất tuyệt. Nếu bạn nào muốn cưới thì thử đến đây, ngan vo studio sẽ k làm bạn thất vọng đâu. <3
    https://nganvostudio.blogspot.com/

Các file đính kèm:

Thẻ (Tags):